| กันน้ํา | ใช่ |
|---|---|
| ความยาว | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | แผง PU ห้องเย็น |
| ฉนวนกันเสียง | ใช่ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ความหนาแน่น | >45กก./ลบ.ม |
|---|---|
| ฉนวนกันเสียง | ใช่ |
| วัสดุ | ยูรีเทน |
| กันน้ำ | ใช่ |
| ความหนา | 100/150/200/250มม |
| วัสดุ | ยูรีเทน |
|---|---|
| การบํารุงผิว | ปรับแต่งได้ |
| ความหนา | 100/150/200/250มม |
| ฉนวนกันเสียง | ใช่ |
| ฉนวนกันความร้อน | ใช่ |
| กันน้ํา | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุ | ยูรีเทน |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ความยาว | ปรับแต่งได้ |
| ความหนา | 100/150/200/250มม |
| การบํารุงผิว | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ความหนาแน่น | >45กก./ลบ.ม |
| กันน้ํา | ใช่ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ความหนา | 100/150/200/250มม |
| คะแนนไฟ | บี1/บี2 |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| กันน้ํา | ใช่ |
| ความยาว | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุ | ยูรีเทน |
| ฉนวนกันเสียง | ใช่ |
|---|---|
| ความต้านทานต่อความชื้น | ใช่ |
| กันน้ํา | ใช่ |
| ชื่อสินค้า | แผง PU ห้องเย็น |
| ความหนาแน่น | >45กก./ลบ.ม |
| anti-corrosion | Yes |
|---|---|
| durability | High |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
| width | 50-1130mm |
| color | Various |
| ต่อต้านริ้วรอย | ใช่ |
|---|---|
| น้ําหนักเบา | ใช่ |
| ความหนา | 50/75/100/150/200มม |
| ทนไฟ | ใช่ |
| ประเภท | แผงผนังแซนวิช |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
|---|---|
| surface | Color Coated Board/stainless Steel Board/cement Mortar Cloth |
| length | Various |
| anti-aging | Yes |
| color | Various |