| ความหนาแน่น | >45กก./ลบ.ม |
|---|---|
| วัสดุ | ยูรีเทน |
| ความหนา | 100/150/200/250มม |
| ฉนวนกันเสียง | ใช่ |
| ความต้านทานต่อความชื้น | ใช่ |
| แรงอัด | >200kpa |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | ใช่ |
| ความต้านทานต่อความชื้น | ใช่ |
| การรักษาพื้นผิว | ปรับแต่งได้ |
| ความหนาแน่น | >45กก./ลบ.ม |
| Thickness | 100/150/200/250mm |
|---|---|
| Width | 930-1130mm |
| Sound Insulation | Yes |
| Moisture Resistance | Yes |
| Material | Polyurethane |
| ฉนวนกันเสียง | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุ | ยูรีเทน |
| ความหนาแน่น | >45กก./ลบ.ม |
| ฉนวนกันความร้อน | ใช่ |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| คะแนนไฟ | บี1/บี2 |
|---|---|
| แรงอัด | >200kpa |
| ความหนา | ปรับแต่งได้ |
| ฉนวนกันเสียง | ใช่ |
| ความยาว | ปรับแต่งได้ |
| ความกว้าง | 930-1130 มิลลิเมตร |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | ใช่ |
| วัสดุ | ยูรีเทน |
| คะแนนไฟ | บี1/บี2 |
| กันน้ํา | ใช่ |
| ความหนาแน่น | >45กก./ลบ.ม |
|---|---|
| ความยาว | สามารถปรับแต่งได้ |
| ฉนวนกันความร้อน | ใช่ |
| วัสดุ | ยูรีเทน |
| กันน้ํา | ใช่ |
| Density | >45kg/m3 |
|---|---|
| Fire Rating | B1/B2 |
| Surface Treatment | Customizable |
| Waterproof | Yes |
| Thickness | 100/150/200/250mm |
| กันน้ํา | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุ | ยูรีเทน |
| แรงอัด | >200kpa |
| ความยาว | สามารถปรับแต่งได้ |
| ความต้านทานต่อความชื้น | ใช่ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การบํารุงผิว | สามารถปรับแต่งได้ |
| กันน้ํา | ใช่ |
| ฉนวนกันเสียง | ใช่ |
| ความต้านทานต่อความชื้น | ใช่ |