| วัสดุ | PPGI |
|---|---|
| ความหนา | 0.4-0.8มม |
| แกนกลาง | พียูอาร์/PIR 100% |
| ความหนาของแกน | แตกต่างกันไปตั้งแต่ 40-200 มม |
| ความกว้าง | 930/1130มม |
| ความหนาของแผง | โดยทั่วไป 50 มม. ถึง 150 มม |
|---|---|
| ความยาวแผง | ปรับแต่งได้น้อยกว่า 11.8m |
| ความทนทาน | ทนต่อการกัดกร่อนและอายุการใช้งานยาวนาน |
| การนำความร้อน | ≤0.02วัตต์/เมตร·เค |
| ความกว้างของแผง | โดยทั่วไป 1,000 มม |
| เวลาการส่งมอบ | 20-30 วันหลังจากได้รับเงินฝากของคุณ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลซานตงจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Shandong Changyuan |
| ความทนทาน | ทนต่อการกัดกร่อน อายุการใช้งานยาวนาน |
|---|---|
| วิธีการติดตั้ง | ลิ้นและร่อง / ระบบล็อคแบบ Snap-lock |
| น้ำหนัก | น้ำหนักเบา ประมาณ. 8-12 กก./ตร.ม. ขึ้นอยู่กับความหนา |
| หันหน้าไปทางวัสดุ | เหล็กกัลวาไนซ์ / อลูมิเนียม / เหล็กเคลือบสี |
| วัสดุหลัก | โฟมโพลีไอโซไซยานูเรต (PIR) |
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพของแผง | 1,000มม |
|---|---|
| การนำความร้อน | ≤0.02วัตต์/เมตร·เค |
| การใช้งาน | อาคารอุตสาหกรรม โกดัง ห้องเย็น หลังคาเชิงพาณิชย์ |
| ทนไฟ | คลาส B1 (GB) |
| ความยาวแผง | ปรับแต่งได้สูงถึง 11960 เมตร |
| ความหนาของแผง | โดยทั่วไป 50 มม. ถึง 150 มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | น้ำหนักเบา ประมาณ. 8-12 กก./ตร.ม. ขึ้นอยู่กับความหนา |
| ชื่อสินค้า | แผ่นหลังคา PIR |
| วัสดุหลัก | โฟมโพลีไอโซไซยานูเรต (PIR) |
| การใช้งาน | อาคารอุตสาหกรรม โกดัง ห้องเย็น หลังคาเชิงพาณิชย์ |
| ความยาวแผง | ปรับแต่งได้สูงถึง 11960 เมตร |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แผ่นหลังคา PIR |
| ความหนาของแผง | โดยทั่วไป 50 มม. ถึง 150 มม |
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพของแผง | 1,000มม |
| วัสดุหลัก | โฟมโพลีไอโซไซยานูเรต (PIR) |
| พื้นผิว | ทาสีล่วงหน้าหรือ SS หรือ Al-Mg-Mn |
|---|---|
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพของแผง | 1,000 มม./950 มม |
| ความยาวแผง | ปรับแต่งได้น้อยกว่า 11.8m |
| ความกว้างของแผง | โดยทั่วไป 1,000 มม |
| วัสดุหลัก | โฟมโพลีไอโซไซยานูเรต (PIR) |
| การใช้งาน | อาคารอุตสาหกรรม โกดัง ห้องเย็น หลังคาเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ความทนทาน | ทนต่อการกัดกร่อน อายุการใช้งานยาวนาน |
| ความหนาของแผง | โดยทั่วไป 50 มม. ถึง 150 มม |
| ผลกระทบต่อสิ่งแวดล้อม | รีไซเคิลได้ มีการปล่อยสาร VOC ต่ำ |
| ความยาวแผง | ปรับแต่งได้สูงถึง 11960 เมตร |
| พื้นผิว | ทาสีล่วงหน้าหรือ SS หรือ Al-Mg-Mn |
|---|---|
| ทนไฟ | คลาสบี |
| ความยาวแผง | ปรับแต่งได้น้อยกว่า 11.8m |
| ความหนาของแผง | โดยทั่วไป 50 มม. ถึง 150 มม |
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพของแผง | 1,000 มม./950 มม |