| ความหนา | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| กันน้ำ | ใช่ |
| การรักษาพื้นผิว | ปรับแต่งได้ |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| คะแนนไฟ | บี1/บี2 |
| anti-corrosion | Yes |
|---|---|
| durability | High |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
| width | 50-1130mm |
| color | Various |
| ฉนวนกันความร้อน | ใช่ |
|---|---|
| พื้นที่ | แผ่นเคลือบสี/แผ่นสแตนเลส/ผ้าปูน |
| ป้องกันการกัดกร่อน | ใช่ |
| ทนไฟ | ใช่ |
| ความทนทาน | สูง |
| แรงอัด | >200kpa |
|---|---|
| ฉนวนกันเสียง | ใช่ |
| คะแนนไฟ | บี1/บี2 |
| ความหนา | ปรับแต่งได้ |
| ความต้านทานต่อความชื้น | ใช่ |
| การบํารุงผิว | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ความหนาแน่น | >45กก./ลบ.ม |
| กันน้ํา | ใช่ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ความหนา | 100/150/200/250มม |
| anti-corrosion | Yes |
|---|---|
| waterproof | Yes |
| surface | Color Coated Board/stainless Steel Board/cement Mortar Cloth |
| width | 50-1130mm |
| lightweight | Yes |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
|---|---|
| surface | Color Coated Board/stainless Steel Board/cement Mortar Cloth |
| length | Various |
| anti-aging | Yes |
| color | Various |
| ฉนวนกันความร้อน | ใช่ |
|---|---|
| ความหนา | 50/100/150/200 มม. |
| ฉนวนกันเสียง | ใช่ |
| ประเภทแผ่น | หลังคา |
| คะแนนไฟ | บี1/บี2 |
| คะแนนไฟ | บี1/บี2 |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| กันน้ํา | ใช่ |
| ความยาว | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุ | ยูรีเทน |
| คะแนนไฟ | บี1/บี2 |
|---|---|
| กันน้ำ | ใช่ |
| วัสดุ | ยูรีเทน |
| การรักษาพื้นผิว | ปรับแต่งได้ |
| ความกว้าง | ปรับแต่งได้ |