| เวลาการส่งมอบ | 20-30 วันหลังจากได้รับเงินฝากของคุณ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลซานตงจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Shandong Changyuan |
| เวลาการส่งมอบ | 20-30 วันหลังจากได้รับเงินฝากของคุณ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลซานตงจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Shandong Changyuan |
| เวลาการส่งมอบ | 20-30 วันหลังจากได้รับเงินฝากของคุณ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลซานตงจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Shandong Changyuan |
| เวลาการส่งมอบ | 20-30 วันหลังจากได้รับเงินฝากของคุณ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลซานตงจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Shandong Changyuan |
| ฉนวนกันความร้อน | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุ | PU / PU + หนังหิน / PU + หนังกระจก |
| กันน้ำ | ใช่ |
| ความยาว | หลากหลาย |
| พื้นที่ | แผ่นเคลือบสี/แผ่นสแตนเลส/ผ้าปูน |
| แกน | PU + ขนหิน / PU + ใยแก้ว |
|---|---|
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ทนไฟ | ใช่ |
| ความหนา | 50/75/100/150/200มม |
| กันน้ำ | ใช่ |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
|---|---|
| core | PU+Rock Wool /PU+glass Wool |
| waterproof | Yes |
| fireproof | Yes |
| width | 1000mm |
| length | Customizable |
|---|---|
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
| width | 1000mm |
| core | PU+Rock Wool /PU+glass Wool |
| waterproof | Yes |
| core | PU+Rock Wool /PU+glass Wool |
|---|---|
| waterproof | Yes |
| fireproof | Yes |
| length | Customizable |
| Color | Customizable |
| waterproof | Yes |
|---|---|
| Color | Customizable |
| fireproof | Yes |
| core | PU+Rock Wool /PU+glass Wool |
| length | Customizable |