| ความยาว | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ความหนาแน่น | >45กก./ลบ.ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผง PU ห้องเย็น |
| วัสดุ | ยูรีเทน |
| ฉนวนกันความร้อน | ใช่ |
| ความกว้าง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผง PU ห้องเย็น |
| ความต้านทานต่อความชื้น | ใช่ |
| ความหนาแน่น | >45กก./ลบ.ม |
| สี | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| กันน้ำ | ใช่ |
| ความยาว | ปรับแต่งได้ |
| แกน | PU + ขนหิน / PU + ใยแก้ว |
| ทนไฟ | ใช่ |
| Durability | Yes |
|---|---|
| Structure | Sandwich |
| Material | PU/PU+rock Wool/PU+Glass Wool |
| Color | Customizable |
| waterproof | Yes |
| fireproof | Yes |
|---|---|
| width | 50-1130mm |
| length | Various |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
| anti-aging | Yes |
| Length | Customizable |
|---|---|
| Density | >45kg/m3 |
| Product Name | Cold Storage PU Panel |
| Fire Rating | B1/B2 |
| Surface Treatment | Customizable |
| กันน้ํา | ใช่ |
|---|---|
| ฉนวนกันเสียง | ใช่ |
| ประเภทแผ่น | หลังคา |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุ | PU / PU + หนังหิน / PU + หนังกระจก |
| การบํารุงผิว | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ความหนา | 50/100/150/200 มม. |
| คะแนนไฟ | บี1/บี2 |
| ความยาว | สามารถปรับแต่งได้ |
| น้ําหนัก | สามารถปรับแต่งได้ |
| ฉนวนกันเสียง | ใช่ |
|---|---|
| น้ําหนัก | ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแผ่น | หลังคา |
| คะแนนไฟ | บี1/บี2 |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ฉนวนกันเสียง | ใช่ |
|---|---|
| ความยาว | ปรับแต่งได้ |
| ความต้านทานต่อความชื้น | ใช่ |
| การบํารุงผิว | ปรับแต่งได้ |
| ฉนวนกันความร้อน | ใช่ |