แผ่นฉนวน PIR/PUR
| ชื่อ | แผ่นฉนวน PIR |
| โลหะด้านใน | PPGI |
| โลหะด้านนอก | PPGI/Al alloy/SS |
| แกนกลาง | PUR/PIR |
| ความหนาโลหะ | 0.4*-0.8mm |
| ความหนาแกนกลาง | 40/50/60/70/75/100/150/200mm |
| แหล่งกำเนิดสินค้า | จีน |
| ทนไฟ | B1 |
| สี | ตามความต้องการของคุณ |
| กำลังการผลิต | 10000m/วัน |
| บรรจุภัณฑ์ | บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน หรือตามสั่ง |
| ระยะเวลาจัดส่ง | 25วัน |
![]()
![]()
การใช้งาน
แผ่นฉนวน PIR/PUR ใช้สำหรับห้องเย็น เช่น ห้องเก็บเนื้อสัตว์ ผัก ปลา อาหารทะเล ห้องปฏิบัติการ คลังสินค้าทางการแพทย์ สถาปัตยกรรมระดับไฮเอนด์
บรรจุภัณฑ์
ฟิล์มใสประกบแผ่นฉนวน/ฟิล์มหนาสีขาวหุ้มแผ่นฉนวน/พันฟิล์มแผ่นฉนวน แล้วรัดด้วยสายคาดเพื่อเสริมความแข็งแรงของบรรจุภัณฑ์บนพาเลท บรรจุภัณฑ์ทั้งหมดใช้ EPS เพื่อป้องกันแผ่นฉนวนแต่ละชิ้นได้ดี
การจัดส่ง
โดยทั่วไป PUR/PIR จะจัดส่งภายใน 25 วัน ยกเว้นโครงการขนาดใหญ่ และจัดส่งในตู้คอนเทนเนอร์ 40HQ เนื่องจากสินค้าไม่หนัก